Bóng đèn LED bulb đổi màu Rạng Đông A60.BLE.RGBCW/9W
Mã SP: A60.BLE
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 9W
Điện áp: 220V/50-60Hz
Nhiệt độ màu: (3000 - 6500) + RGB
Quang thông: 810 lm
Kích thước (Đường kính x Cao): (60x109)mm
Khối lượng: 44.5g
Tính năng mới: Điều khiển không dây thông qua Bluetooth
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Đầu đèn E27
Nguồn điện danh 220V/50Hz
Góc chùm tia 150 độ
Công suất 9W
Điện áp có thể hoạt động 150 V - 250 V
Dòng điện (Max) 0,1 A
Hệ số công suất 0,5
Quang thông 810 lm
Nhiệt độ màu ánh sáng 3000K - 6500K
Tuổi thọ đèn 25.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 9kWh
Mức hiệu suất năng lượng A+
Đường kính 60 mm
Bề dày 109 mm