Đèn LED âm trần Downlight Rạng Đông AT24 110/12W.PLUS
Mã SP: AT24 110/12W.PLUS
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 12W
Điện áp: 220V/(50-60)Hz
Dải điện áp hoạt động: (150-250)V
Nhiệt độ màu: 4000K/6500K
Quang thông: 1260 lm
Tuổi thọ: 25.000 giờ (L70/B50)
Kích thước (ØxH): (135x39)mm
ĐK lỗ khoét trần: 110mm
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Đường kính lỗ khoét trần 110 mm
Điện áp danh định 220V/(50-60)Hz
Công suất 12W
Điện áp có thể hoạt động (150 - 250)V
Dòng điện (Max) 0.16 A
Hệ số công suất 0,5
Quang thông 1260 lm
Hiệu suất sáng 105 lm/W
Nhiệt độ màu 4000K/6500K
Hệ số trả màu (CRI) 80
Tuổi thọ đèn 25.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 12 kWh
Mức hiệu suất năng lượng A+
Đường kính 135 mm
Chiều cao 39 mm
Hàm lượng thủy ngân 0 mg
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Cấu tạo đèn LED âm trần downlight Rạng Đông AT24 110/12W.PLUS
Cấu tạo đèn LED âm trần downlight Rạng Đông AT24 PLUS
  • Vành đèn có in logo Rạng Đông:
  • Tấm dẫn sáng:
  • Logo Rạng Đông dập nổi:
  • Bộ tản nhiệt:
  • Tai treo:
  • Nguồn liền (driver tích hợp):
Ưu điểm nổi bật của đèn LED âm trần downlight Rạng Đông AT24 110/12W.PLUS
– Linh kiện chất lượng cao:
  • Chip LED Hàn Quốc: hiệu suất cao, độ tin cậy lớn
  • Tấm dẫn sáng nhựa tán xạ: khuếch tán ánh sáng đều, không chói
  • Vật liệu vỏ bọc nhôm tản nhiệt tốt, giúp đèn bền bỉ theo thời gian
– Nguồn liền: Thiết kế gọn gàng, dễ thi công lắp đặt, tiết kiệm chi phí nhân công.
– Sản xuất & kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt:
Đèn LED âm trần downlight Rạng Đông AT24 110/12W.PLUS đạt tiêu chuẩn
Đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn kỹ thuật
Đèn LED âm trần downlight Rạng Đông AT24 110/12W.PLUS được sản xuất theo tiêu chuẩn kỹ thuật:
  • Ánh sáng ổn định, không gây nhiễu đến thiết bị điện tử khác
  • Hoạt động tốt trong dải điện áp rộng từ 150 – 250V