Đèn LED bulb tàu cá Rạng Đông TR120.TC/40W – Chuyên dụng
Mã SP: TR120.TC.40W
Chi tiết cụ thể
Công suất: 40W
Dải điện áp hoạt động: 200V-250V/50-60Hz
Quang thông: 2700 lm
Nhiệt độ màu: 6500K
Tuổi thọ: 15 000h
Kích thước (ØxH): 120 x 200 (mm)
Đầu đèn E27
Nguồn điện danh định 220V/50Hz
Góc chùm tia 200 độ
Vật liệu Nhôm - Nhựa
Công suất 40W
Dòng điện (Max) 0.15 A
Hệ số công suất 0,9
Quang thông 2700 lm
Nhiệt độ màu 6500K
Hệ số trả màu (CRI) 80
Tuổi thọ đèn 15.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Đường kính 120 mm
Chiều cao 200 mm
Hàm lượng thủy ngân 0 mg
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Đặc điểm nổi bật của đèn LED bulb tàu cá Rạng Đông TR120.TC/40W
  • Đèn LED Bulb dành cho tàu biển không gây nhiễu cho các thiết bị liên lạc trên tàu.
  • Vật liệu thân đèn được làm từ nhôm bọc nhựa, đảm bảo an toàn điện khi sử dụng.
  • Ứng dụng: Thích hợp cho chiếu sáng sinh hoạt trên tàu biển và trong hầm tàu.
Ưu điểm vượt trội của đèn LED bulb tàu cá Rạng Đông TR120.TC/40W
  • Tiết kiệm điện năng đến 50%:
  • Tuổi thọ cao:
Đèn LED bulb tàu cá Rạng Đông TR120.TC/40W tuổi thọ cao
  • Dải điện áp rộng:
Đèn LED Bulb Rạng Đông hoạt động ổn định trong dải điện áp 200V-250V, không thay đổi ánh sáng hay công suất khi điện áp lưới thay đổi.