Đèn LED Highbay 200W Rạng Đông HB03 390/200W.PLUS
Mã SP: HB03 390/200W.PLUS 6500K SS
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 200W
Điện áp: 220V/50-60Hz
Nhiệt độ màu: 6500K/4000K/3000K
Quang thông: 28000 lm(6500K/4000K), 26000lm (3000K)
Chỉ số hoàn màu: 80
Kích thước (ФxC): (390x160)mm
Tuổi thọ: 50.000 giờ
Khối lượng: 5 kg
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Công suất 200W
Nguồn điện danh định 220V/50-60 Hz
Điện áp có thể hoạt động 100V – 277 V
Dòng điện (Max) 2.2A
Hệ số công suất 0.95
Hiệu suất sáng 140/130/130 lm/W
Nhiệt độ màu 6500K/4000K/3000K
Hệ số trả màu (CRI) 80
Tuổi thọ đèn 50.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 200 kWh
Đường kính 390mm
Chiều cao 160 mm
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Khối lượng 5kg
Ưu điểm nổi bật Đèn LED Highbay HB03 390/200W.PLUS 6500K SS
Hiệu suất mạnh mẽ:Công suất 200W cùng hiệu suất quang thông lớn, mang đến ánh sáng rõ, đều, bao phủ không gian rộng.
Tuổi thọ cao: Hoạt động ổn định lên đến 50.000 giờ, giảm thiểu chi phí bảo trì và thay thế.
Lợi ích khi sử dụng Đèn LED Highbay HB03 390/200W.PLUS 6500K SS
Tăng độ an toàn: Độ sáng rõ và ổn định giúp người lao động dễ dàng quan sát, hạn chế rủi ro tai nạn.
Cấu tạo Đèn LED Highbay HB03 390/200W.PLUS 6500K SS
Móc treo & đai ốc: Làm từ thép không gỉ, đảm bảo an toàn trong quá trình lắp đặt.
Driver: Được xử lý đặc biệt để thích ứng khí hậu Việt Nam, giúp đèn hoạt động bền bỉ.
Tản nhiệt: Hợp kim nhôm đúc nguyên khối, giúp giải nhiệt nhanh, duy trì hiệu suất ổn định.
Chip LED: Ứng dụng chip LED Hàn Quốc hiệu suất cao, ánh sáng đồng đều, tiết kiệm điện.
Gioăng silicon: Tăng khả năng chống bụi, chống nước, bảo vệ linh kiện tối ưu.
Chụp đèn (Cover): Nhựa PC cao cấp, truyền sáng tốt, không gây chói lóa.
Ứng dụng của Đèn LED Highbay HB03 390/200W.PLUS 6500K SS
Ứng dụng đèn LED HighbayHB03 390/200W.PLUS 6500K SS
Nhà xưởng, cơ khí, dệt may: Đảm bảo ánh sáng đều, rõ giúp tăng hiệu quả làm việc.
Kho bãi, khu lưu trữ: Giúp dễ dàng quan sát và đảm bảo an toàn khi vận hành.
Trung tâm thương mại, siêu thị, sân thể thao: Tạo không gian sáng mạnh, hiện đại, chuyên nghiệp.
Bãi đỗ xe và tầng hầm: Tiết kiệm điện, ánh sáng ổn định, dễ bảo trì.
>> Khám phá thêm các mẫu đèn LED nhà xưởng 200W khác với nhiều phiên bản và công nghệ chiếu sáng khác nhau, đáp ứng hiệu quả nhu cầu chiếu sáng cho nhà máy, kho vận và các khu công nghiệp quy mô lớn.