Đèn LED Highbay Rạng Đông HB03 390/250W.PLUS 6500K SS
Mã SP: HB03 390/250W.PLUS 6500K SS
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 250W
Quang thông: 32500lm
Hiệu suất sáng: 130/130/130/120 lm/W
Điện áp có thể hoạt đông: (150-250)V
Hệ số công suất: 0,95
Góc chùm tia: 95
Kích thước (ФxC): (395x160)mm
Khối lượng: 4.9 kg
Chỉ số hoàn màu: 80
Cấp bảo vệ: IP65
Tuổi thọ: 30.000h
Màu ánh sáng: 6500K
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Công suất 250W
Nguồn điện danh định 220V/50-60 Hz
Chip LED LED LUMILEDS
Dải điện áp hoạt động (150 – 250)V
Dòng điện (Max) 1.9 A
Hệ số công suất 0,95
Quang thông 32500/32500/32500/30000 lm
Nhiệt độ màu 6500K/5000K/4000K/3000K
Hệ số trả màu (CRI) 80
Tuổi thọ đèn 30.000 h
Chu kỳ tắt/bật 30.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 150 kWh
Đường kính 395 mm
Chiều cao 160 mm
Khối lượng 4.9 kg
Cấp bảo vệ IP IP65
Khả năng chịu xung sét 10 kV
Ưu điểm nổi bật Đèn LED Highbay HB03 390/250W.PLUS 6500K SS
Công suất lớn 250W: Cung cấp ánh sáng mạnh, bao phủ đều trong các không gian rộng.