Đèn LED Highbay Rạng Đông HB06 300/150W.PLUS 6500K
Mã SP: HB06 300/150W.PLUS
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 150W
Điện áp: 220V/50-60Hz
Nhiệt độ màu: 6500K/4000K/3000K
Quang thông: 22500lm (6500K/4000K), 21750lm (3000K)
Chỉ số hoàn màu: ≥80
Kích thước (ФxC): (300x180)mm
Tuổi thọ: 50.000 giờ
Khối lượng: 2,1kg
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Công suất 150W
Nguồn điện danh định 220V/50-60 Hz
Điện áp có thể hoạt động 100V – 277 V
Dòng điện (Max) 1.6 A
Hệ số công suất 0.95
Hiệu suất sáng 150/150/145 lm/W
Nhiệt độ màu 6500K/4000K/3000K
Hệ số trả màu (CRI) ≥80
Tuổi thọ đèn 50.000 giờ
Đường kính 300 mm
Chiều cao 180 mm
Ưu điểm nổi bật Đèn LED Highbay HB06 300/150W.PLUS
Đèn LED Highbay HB06 255/100W.PLUS
Lợi ích khi sử dụng Đèn LED Highbay HB06 300/150W.PLUS
  • Tối ưu hóa chi phí điện năng: Khả năng chuyển đổi công suất linh hoạt (300W/150W) giúp người dùng kiểm soát lượng điện tiêu thụ chính xác theo nhu cầu chiếu sáng, dẫn đến việc tiết kiệm điện năng vượt trội so với đèn truyền thống.
>> Xem thêm các mẫu bóng đèn LED nhà xưởng 150W khác với đa dạng kiểu dáng và công nghệ chiếu sáng tiên tiến, phục vụ hiệu quả cho các không gian công nghiệp có trần cao và diện tích rộng.