Đèn LED Panel 600×600 35W Rạng Đông P07 600×600/35W.PLUS
Mã SP: P07 600x600/35W.PLUS
Chi tiết cụ thể
Công suất: 35W
Điện áp: (150-250)V/(50-60)Hz
Nhiệt độ màu: 3000K/4000K/6500K
Quang thông: 3675 lm (3000K)/3850 lm (4000K, 6500K)
Tuổi thọ: 30.000 giờ (L70/B50)
Kích thước (DxRxC): (600x600x10)mm
Khối lượng: 2,1 kg
Hiệu suất sáng: 105-110lm/W
Thông tin sản phẩm:
  • Sử dụng Chip LED Samsung Hàn Quốc đạt độ tin cậy cao.
  • Tuổi thọ vượt trội lên đến 50.000 giờ, quang thông lớn 3850 lumen và hiệu suất sáng cao 110 lm/W
  • Chỉ số hoàn màu CRI ≥ 85 cho phép đèn tái hiện chính xác màu sắc vật thể dưới ánh sáng
  • Hoạt động ổn định, không gây nhiễu nhờ tương thích điện từ trường EMC/EMI
  • Không chứa thủy ngân, hóa chất độc hại, không phát ra tia cực tím
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Công suất 35W
Nguồn điện danh định 220V/(50-60)Hz
Dạng Chip LED Samsung
Góc chùm tia 105°
Điện áp danh định 220V
Điện áp có thể hoạt động (150- 250)V
Dòng điện (Max) 0.25A
Hệ số công suất 0,9
Điện trở cách điện
Quang thông 3675/3850/3850 lm
Độ bền điện 1.5 kV/1'
Quang thông danh định 3675lm (3000K) 3850lm (6500K/4000K)
Hiệu suất quang danh định 105lm/W (3000K) 110lm/W (6500K/4000K)
Nhiệt độ màu tương quan CCT 3000K/4000K/6500K
Hệ số trả màu (CRI) 85
Mã trắc quang 830/777 (3000K), 840/777 (4000K), 865/777 (6500K)
Tuổi thọ đèn 30.000 giờ
Chiều dài 600 mm
Chiều rộng 600 mm
Chiều cao 10 mm
Khối lượng 2,1 kg
Dải nhiệt độ hoạt động -10℃ đến +45℃
Đèn LED Panel P07 600×600/35W.PLUS là mẫu đèn LED Panel khổ lớn với kích thước vuông tiêu chuẩn 600x600mm. Đây là sản phẩm thuộc dòng P07 PLUS được Rạng Đông nâng cấp công nghệ, kỹ thuật sản xuất chuyên biệt phù hợp cho các công trình và dự án quy mô lớn với tuổi thọ vượt trội lên đến 50.000 giờ, quang thông lớn 3850 lumen và hiệu suất sáng cao 110 lm/W.
đèn led panel P07 600x600/35W.PLUS rạng đông
Đèn LED Panel vuông P07 600x60035W.PLUS có quang thông 3850 lumen, hiệu suất sáng cao 110 lm/W
Cấu tạo đèn LED panel P07 600×600/35W.PLUS
Đèn LED panel P07 600×600 35W.PLUS Rạng Đông có cấu tạo dạng tấm mỏng 10mm, gồm 6 bộ phận chính: bộ nguồn Driver rời, tấm đáy, module chip LED Samsung, tấm dẫn sáng quang học, tấm tán quang và khung viền hợp kim nhôm. Các bộ phận được sắp xếp theo cấu trúc lớp từ mặt sau đến mặt trước chiếu sáng của đèn như sau:
cấu tạo đèn led panel P07 600x600/35W.PLUS
Ưu điểm của đèn LED Panel P07 600×600/35W.PLUS Rạng Đông
Chiếu sáng bền đẹp suốt thời gian dài
Đèn sử dụng chip LED Samsung cao cấp
Màu sắc ánh sáng trung thực, dễ chịu cho mắt
đèn panel P07 600x600/35W.PLUS có chỉ số hoàn màu CRI>=85
Đèn LED panel P07 600×600/35W.PLUS có chỉ số hoàn màu cao CRI>=85 tái hiện màu sắc trung thực
Hoạt động ổn định, không gây nhiễu các thiết bị điện khác
đèn panel P07 600x600/35W.PLUS không gây nhiễu điện từ
Tiết kiệm năng lượng, thân thiện môi trường
P07 600x600/35W.PLUS đáp ứng tiêu chuẩn chiếu sáng xanh
Thiết kế quang học thông minh phân bổ ánh sáng đều, đáp ứng chuẩn chiếu sáng công trình xanh
Ứng dụng của đèn LED Panel P07 600×600/35W.PLUS
Đèn LED Panel Rạng Đông P07 600×600/35W.PLUS với công suất 35W, quang thông 3675/3850/3850 lm và ánh sáng dịu mắt có thể ứng dụng hiệu quả cho nhiều khu vực khác nhau:
ứng dụng của Đèn LED Panel P07 600x600/35W.PLUS
So Sánh Đèn LED Panel P07 600×600/35W.PLUS và đèn Led panel chống chói P07 600×600/35W.UGR.PLUS
Đèn panel P07 35W hiện có hai cấu hình gồm bản PLUS và bản UGR.PLUS với khả năng chống chói đạt chuẩn UGR <19. Hai phiên bản này tương đồng về công suất và thiết kế, khác biệt chủ yếu nằm ở khả năng kiểm soát độ chói, để dễ dàng đối chiếu và lựa chọn sản phẩm phù hợp, quý khách có thể tham khảo nhanh bảng so sánh dưới đây:
P07 600×600/35W.PLUS P07 600×600/35W.UGR.PLUS
Độ dày 10mm 10mm