Đèn LED panel P07 300×600/28W.PLUS Rạng Đông
Mã SP: P07 300x600/28W.PLUS
Chi tiết cụ thể
Công suất: 28W
Điện áp: 220V/50Hz
Chỉ số hoàn màu: 85
Quang thông: 2520/2600 lm
Nhiệt độ màu: 3000K/4000K/6500K
Kích thước (LxWxH): (600x300x10)mm
Vật liệu tấm dẫn sáng: PMMA
Khung đèn: Trắng, sơn tĩnh điện
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Công suất 28W
Nguồn điện danh định 220V/50Hz
Góc chùm tia 105 độ
Điện áp có thể hoạt động (150- 220)V
Dòng điện (Max) 0.2 A
Hệ số công suất 0,9
Quang thông 2520 lm (3000K) 2660 lm (6500K/4000K)
Hiệu suất sáng 90 lm/W (3000K) 95 lm/W (6500K/4000K)
Nhiệt độ màu 3000K/6500K/4000K
Hệ số trả màu (CRI) 85
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Tuổi thọ đèn 30.000 giờ
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 28 kWh
Mức hiệu suất năng lượng A+
Chiều dài 600 mm
Chiều rộng 300 mm
Chiều cao 10 mm