Đèn LED Panel 600×600 Rạng Đông P07 600×600/35W.UGR.PLUS
Mã SP: P07 600x600/35W.UGR.PLUS
Chi tiết cụ thể
Công suất: 35W
Điện áp: (150-250)V/(50-60)Hz
Nhiệt độ màu: 3000/4000/6500K
Quang thông: 3500/3675/3675 lm
Hiệu suất sáng: 100/105/105lm/W
Chỉ số hoàn màu (CRI): 85
UGR: < 19
Tuổi thọ: 30.000 giờ (L70/B50)
Kích thước (DxRxC): (600x600x10)mm
Trọng lượng: 2,1 kg
Thông tin sản phẩm:
  • Tương thích điện từ trường EMC/EMI không gây nhiễu cho các thiết bị điện tử
  • Sản phẩm sử dụng tấm dẫn sáng PMMA, không ố vàng theo thời gian
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Nguồn điện danh định 220V/(50-60)Hz
Công suất 35W
Góc chùm tia 105 độ
Điện áp có thể hoạt động (150- 250)V
Dòng điện (Max) 0.25A
Hệ số công suất 0,9
Quang thông 3500/3675/3675 lm
Nhiệt độ màu 3000/4000/6500K
Chỉ số hoàn màu (CRI) 85
Tuổi thọ đèn 30.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 35 kWh
Mức hiệu suất năng lượng A+
Chiều dài 600 mm
Chiều rộng 600 mm
Chiều cao 10 mm