Đèn LED trồng cây Rạng Đông TR140N1/50W WR
Mã SP: TR140N1/50W WR
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 50W
Điện áp: 220VAC/50Hz
Dải điện áp hoạt động: 170-250 VAC
Thông lượng phô-tông: 80 (µmol/s)
Cấp bảo vệ: IP54
Tuổi thọ: 20.000 giờ
Kích thước (ØxH): (140x225) mm
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Công suất 50W
Điện áp có thể hoạt động 170V - 250V
Dòng điện (Max) 0.6 A
Hệ số công suất >0,5
Nhiệt độ màu WR
Tuổi thọ đèn 20.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 50 kWh
Mức hiệu suất năng lượng A+
Đường kính 140 mm
Chiều cao 225 mm
Hàm lượng thủy ngân 0 mg
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Đặc điểm nổi bật của đèn LED trồng cây Rạng Đông TR140N1/50W WR
  • Phổ ánh sáng tối ưu: Kích thích sự tăng trưởng của cây, giúp cây phát triển mạnh mẽ.
  • Chiếu sáng bổ sung hiệu quả: Thích hợp cho việc chiếu sáng nhân tạo trong nhà màng, nhà lưới.
  • Ánh sáng đa màu sắc: Hỗ trợ quan sát hình thái cây rõ ràng và chi tiết hơn.
Ưu điểm vượt trội của đèn LED trồng cây Rạng Đông TR140N1/50W WR
Tiết kiệm điện năng:
  • Tiết kiệm đến 55% điện năng so với đèn compact 5W, giúp giảm chi phí hóa đơn tiền điện.