Đèn LED bulb tròn Rạng Đông A60N1/9W.DCV2
Mã SP: A60N1/9W.DCV2
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 9W
Dải điện áp hoạt động: (11-12.7)VDC
Nhiệt độ màu: 6500K
Quang thông: 720 lm
Tuổi thọ: 15.000 giờ
Kích thước (ØxH): (60x90) mm
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Nguồn điện danh định 12VDC
Góc chùm tia 180 độ
Vật liệu Nhôm nhựa
Công suất 9 W
Dải điện áp có thể hoạt động (11 - 12.7) VDC
Dòng điện (Max) 0.9 A
Quang thông 720 lm
Hiệu suất sáng 80 lm/W
Nhiệt độ màu 6500K
Hệ số trả màu (CRI) 80
Tuổi thọ đèn 15.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 9 kWh
Mức hiệu suất năng lượng A++
Đường kính 60 mm
Chiều cao 90 mm
Hàm lượng thủy ngân 0 mg
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Cấu tạo của đèn LED bulb tròn Rạng Đông A60N1/9W.DCV2
  • Bộ tản nhiệt thông minh: Làm từ nhôm bọc nhựa, giúp tản nhiệt nhanh, tăng tuổi thọ cho chip LED.
  • Móc treo tiện lợi: Dễ dàng treo, cố định đèn ở nhiều vị trí, phù hợp cho chiếu sáng linh hoạt.
Ưu điểm của đèn LED bulb tròn Rạng Đông A60N1/9W.DCV2
Sản phẩm được nghiên cứu, thiết kế đảm bảo 6 vấn đề: Điện – Cơ – Quang – Nhiệt – Liên Kết – LED
Dây chuyền sản xuất đèn LED bulb tròn Rạng Đông A60N1/9W.DCV2
Vỏ đèn nhôm bọc nhựa, tản nhiệt tốt (khả năng chịu nhiệt ≥ 100℃), góp phần tăng tuổi thọ đèn.
Thích hợp sử dụng với nhiều loại bình ắc quy DC 12V, thuận tiện cho người dùng khi có nhu cầu thay thế.