Đèn LED Highbay HB03 350/120W.PLUS 6500K SS Rạng Đông
Thông số kĩ thuật
Công suất 120W
Nguồn điện định danh 220V/50-60Hz
Điện áp có thể hoạt động 100-277V
Dòng điện (Max) 1.2A
Hệ số công suất 0,95
Quang thông 15600 lm(6500K/4000K), 14400 lm(3000K)
Hiệu suất sáng 130/130/120 lm/W
Nhiệt độ màu 6500K/4000K/3000K
Chỉ số hoàn màu 80
Tuổi thọ đèn 50.000 giờ
Chu kì bật/tắt 50.000 lần
Đường kính 345 mm
Chiều cao 160 mm
Thời lượng khởi động của đèn <0.5 giây
Khối lượng 3.2kg
Cấu tạo của đèn LED Highbay HB03 350/120W.PLUS
  • Kích thước tiêu chuẩn: Với đường kính 345 mm và chiều cao 160mm, đèn có kiểu dáng gọn gàng nhưng vẫn đảm bảo diện tích phát sáng rộng lớn.
Ưu điểm nổi bật của đèn LED Highbay HB03 350/120W.PLUS
Ứng dụng của đèn LED Highbay HB03 350/120W.PLUS
Nhờ dải điện áp rộng (100-277V) và hiệu suất phát quang cực cao, đèn phù hợp cho nhiều không gian:
  • Nhà xưởng sản xuất: Cung cấp ánh sáng mạnh mẽ cho các dây chuyền lắp ráp, may mặc, cơ khí.
  • Kho bãi, Logistics: Chiếu sáng các kệ hàng cao tầng, giúp việc vận chuyển hàng hóa chính xác.
  • Nhà thi đấu thể thao: Phù hợp cho các sân cầu lông, bóng rổ trong nhà.
  • Trung tâm thương mại, siêu thị: Những nơi có trần cao cần độ thẩm mỹ và ánh sáng bao phủ rộng.
Mua đèn LED Highbay HB03 350/120W.PLUS 6500K SS tại Elmall
Elmall tự hào là đơn vị phân phối chiến lược dòng sản phẩm Đèn LED Highbay HB03 350/120W.PLUS (và các dòng 100W/150W/200W). Chúng tôi là cầu nối tin cậy, cung cấp trực tiếp giải pháp chiếu sáng cho các nhà thầu M&E, đơn vị thi công và hệ thống nhà xưởng trên toàn quốc.
Đèn LED Highbay HB03 350/120W.PLUS 6500SS Rạng Đông
Tham khảo thêm các sản phẩm đèn LED nhà xưởng Highbay Rạng Đông
Đèn LED Highbay HB03 350/150W PLUS 6500SS Đèn LED Highbay HB06 300/150W PLUS
Đèn LED Highbay HB04 360/150W  Đèn LED Highbay HB08 300/150W
Elmall – Hệ thống phân phối thiết bị điện cao cấp toàn quốc
  • Hotline: 1900 2150
  • Email: info@elmall.vn
  • Địa chỉ:
    • Hà Nội: Căn số 3 – Sunrise E, KĐT The Manor Central Park, Nguyễn Xiển
    • Bắc Ninh: Số 411 Ngô Gia Tự, TP. Bắc Ninh
    • Quảng Ninh: Số 512 Nguyễn Văn Cừ, Hạ Long
    • Hải Phòng: Số 271 Lạch Tray, P. Gia Viễn, TP. Hải Phòng
    • Đà Nẵng: Số 170 Điện Biên Phủ, Thanh Khê, Đà Nẵng
    • Quy Nhơn: 585 Trần Hưng Đạo, Quy Nhơn, Tỉnh Gia Lai
    • HCM: Số 140 Võ Văn Kiệt, Quận 1, TP.HCM