Đèn Highbay nhà xưởng HB03 290/100W.PLUS 6500K Rạng Đông
Mã SP: HB03 290/100W.PLUS 6500K SS
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 100W
Điện áp: 220V/50-60Hz
Nhiệt độ màu: 6500K/4000K/3000K
Quang thông: 13000 lm(6500K/4000K), 12000lm (3000K)
Chỉ số hoàn màu: 80
Cấp bảo vệ: IP65
Kích thước (ФxC): (290x160)mm
Tuổi thọ: 50.000 giờ
Khối lượng: 2,8kg
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Công suất 100W
Nguồn điện danh định 220V/50-60 Hz
Điện áp có thể hoạt động 100V – 277 V
Dòng điện (Max) 1.1A
Hệ số công suất 0,95
Quang thông 14000 lm(6500K/4000K), 13000lm (3000K)
Hiệu suất sáng 140/140/130 lm/W
Nhiệt độ màu 6500K/4000K/3000K
Hệ số trả màu (CRI) 80
Tuổi thọ đèn 50.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 100 kWh
Đường kính 290 mm
Chiều cao 160 mm
Thời gian khởi động của đèn 2,8 kg
Khối lượng 2,8 kg
Thông số đèn HB03 290/100W.PLUS 6500K SS
Chỉ số phân bố quang, độ rọi, kích thước của đèn HB03 290/100W.PLUS 6500K SS
Ưu điểm nổi bật
Đèn LED nhà xưởng Highbay Rạng Đông HB03 290/100W.PLUS 6500K SS có nhiều ưu điểm nổi bật:
  • Tiết kiệm năng lượng tối đa: Giúp giảm đến 45% điện năng so với đèn metal halide truyền thống
  • Tuổi thọ dài: Tuổi thọ nguồn sáng lên đến 50.000 giờ, giảm đáng kể chi phí thay thế và bảo trì.
Lợi ích
Ứng dụng
>> Khám phá thêm các mẫu đèn LED nhà xưởng 100W với nhiều phiên bản và cấu hình công suất khác nhau, đáp ứng linh hoạt nhu cầu chiếu sáng cho nhà máy và các khu vực sản xuất công nghiệp.