Đèn LED Panel 150×1200 28W PLUS P07 Rạng Đông
Mã SP: P07 150x1200/28W.PLUS
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 28W
Điện áp: 150V–250V
Nhiệt độ màu: 3000/4000/6500K
Quang thông: 2800 lm / 2940 lm
Hiệu suất sáng: 100 lm/W - 105 lm/W
Tuổi thọ: 30.000 giờ (L70/B50)
Kích thước (DxRxC): 1200 x 150 x 10 mm
Khối lượng: 1,4 ± 0,14 kg
Thông tin sản phẩm:
  • Chip LED Samsung độ tin cậy cao, đảm bảo ánh sáng ổn định trong suốt vòng đời sản phẩm.
  • Tối ưu thiết kế chiếu sáng hiện đại, đáp ứng tiêu chí công trình xanh.
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Công suất 28W
Công suất tối đa 30.8W
LED sử dụng Samsung
Điện áp nguồn danh định 220V
Góc chùm tia 105 độ
Tần số danh định 50/60 Hz
Dải điện áp hoạt động 150V-250V
Dòng điện tối đa 0.2A
Hệ số công suất 0.9
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 28 kWh
Mức hiệu suất năng lượng 100–105 lm/W
Điện trở cách điện 4Ω
Độ bền điện 1.5 kV/1'
Quang thông danh định 2800 lm (3000K), 2940 lm (4000K/6500K)
Hiệu suất quang danh định 100 lm/W (3000K), 105 lm/W (4000K/6500K)
Nhiệt độ màu tương quan CCT 3000K/6500K/4000K
Chỉ số thể hiện màu danh định 85
Mã trắc quang 830/777 (3000K), 840/777 (4000K), 865/777 (6500K)
Tuổi thọ đèn 30.000 giờ
Kích thước (DxRxC) 120mm x 150mm x 10mm
Khối lượng 1,4±0,14 Kg
Hàm lượng thủy ngân 0 mg
Thời gian khởi động của đèn ≈0.5s
Dải nhiệt độ hoạt động -10℃ – 45℃
Đèn LED Panel P07 150×1200/28W.PLUS Rạng Đông là dòng đèn panel dự án chất lượng cao cấp, thiết kế dạng thanh chữ nhật dài, công suất 28W, sử dụng chip LED Samsung nhập khẩu từ Hàn Quốc với hiệu suất chiếu sáng 100–105 lm/W. Sản phẩm đạt chỉ số hoàn màu CRI = 85, tuổi thọ lên đến 30.000 giờ.
Ưu điểm của đèn LED Panel 150×1200 Rạng Đông
Hoạt động ổn định nhờ sử dụng chip LED Samsung cao cấp
Tuổi thọ dài, hoạt động ổn định
đèn hoạt động ổn định, tuổi thọ cao
Sử dụng Chip LED Samsung nhập khẩu từ Hàn Quốc đảm bảo đèn hoạt động ổn định
Hiệu suất chiếu sáng cao, tiết kiệm năng lượng
Thiết kế mỏng nhẹ, sang trọng
Đèn LED Panel 150×1200mm Rạng Đông có thân đèn mỏng nhẹ, tạo vẻ ngoài sang trọng và hiện đại khi lắp đặt. Sản phẩm có thể lắp âm trần, ốp nổi hoặc thả trần, linh hoạt cho nhiều loại trần nhà khác nhau. Thiết kế tối ưu này cũng đáp ứng tiêu chí chiếu sáng công trình xanh, phù hợp với xu hướng xây dựng bền vững hiện nay.
đèn có thiết kế mỏng nhẹ sang trọng
Đèn LED Panel 150×1200mm Rạng Đông có thân đèn mỏng nhẹ, tạo vẻ ngoài sang trọng và hiện đại khi lắp đặt
Ánh sáng trung thực, tự nhiên
đèn panel 150x1200 có Chỉ số hoàn màu CRI>=80
Chỉ số hoàn màu CRI>=80 giúp tái hiện màu sắc vật thể gần như tự nhiên
Phân bố ánh sáng đồng đều, hạn chế chói lóa
Ánh sáng phân bố đồng đều
Ánh sáng phân bố đồng đều trên bề mặt đèn led panel, hạn chế chói lóa
Ứng dụng của đèn LED Panel 150×1200 Rạng Đông
Đèn LED Panel 150×1200mm dạng thanh chữ nhật dài là giải pháp chiếu sáng hiện đại, tiết kiệm điện, thay thế hiệu quả cho bộ đèn huỳnh quang T8 truyền thống. Sản phẩm hỗ trợ lắp âm trần thạch cao, thả trần hoặc ốp nổi, phù hợp với nhiều không gian: