Đèn LED panel 300×1200/50W.DA P05 Rạng Đông
Mã SP: P05 300x1200/50W.PLUS 6500K SS
Chi tiết cụ thể
Công suất: 50W
Điện áp: 150÷250V/50÷60Hz
Nhiệt đô màu: 5000/6500K
Quang thông: 5250lm
Kích thước (DxRxC): (1200x300x25)mm
Bảo hành: 2 năm
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Nguồn điện danh định 220V/50Hz
Công suất 50W
Lắp thay thế bộ đèn huỳnh quang 1,2m sử dụng 02 bóng công suất 40W/36W
Điện áp có thể hoạt động 150 V - 250 V
Hệ số công suất 0,9
Quang thông 5250 lm
Hiệu suất sáng 105 lm/W
Nhiệt độ màu ánh sáng 5000K/6500K
Độ hoàn màu (CRI) 80
Tuổi thọ đèn 25.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 50 kWh
Mức hiệu suất năng lượng A+
Chiếu dài 1200 mm
Chiều rộng 300 mm
Chiều cao 25 mm
Hàm lượng thủy ngân 0 mg
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Đèn LED panel 50W Rạng Đông P05 300×1200/50W.DA là dòng đèn chiếu sáng dạng tấm kích thước lớn, thiết kế mỏng nhẹ, phù hợp lắp đặt âm trần hoặc thả trần trong văn phòng, lớp học và các không gian làm việc. Sản phẩm cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng ổn định và tiết kiệm năng lượng, mang lại giải pháp chiếu sáng bền bỉ, hiện đại. Với cấu trúc đặc trưng của đèn panel, đèn tạo nguồn sáng phẳng, đồng đều và dễ chịu cho mắt.
Đèn LED Panel Rạng Đông P05 300x1200/50W.DA
Đèn LED Panel Rạng Đông P05 300×1200/50W.DA
Đặc điểm nổi bật của đèn LED Panel Rạng Đông P05 300×1200/50W.DA
– Trang bị chip LED Samsung đáng tin cậy, đảm bảo hiệu suất và độ bền.
– Chất lượng ánh sáng cao (CRI ≥ 80), giúp phản ánh chân thực màu sắc của vật chiếu sáng.
– Tương thích điện từ trường EMC/EMI, đảm bảo không gây nhiễu đến các thiết bị xung quanh.
– Thiết kế chiếu sáng tối ưu, phù hợp với tiêu chí chiếu sáng của công trình xanh.
Ưu điểm của đèn LED Panel Rạng Đông P05 300×1200/50W.DA
  • Tiết kiệm điện năng đến 65%