Đèn LED Panel P07 300×1200/35W.PLUS Rạng Đông
Mã SP: P07 300x1200/35W.PLUS 6500K
Chi tiết cụ thể
Công suất: 35W
Điện áp: 150V-250V
Nhiệt độ màu: 3000/4000/6500K
Quang thông: 3675/3850/3850 lm
Độ hoàn màu: 85
Tuổi thọ: 50.000 giờ (L70/B50)
Kích thước (DxRxC): (1200x300x10)mm
Khối lượng: 2,3±0,23 Kg
Thông tin sản phẩm:
  • Sử dụng Chip LED Samsung Hàn Quốc cao cấp
  • Tuổi thọ lên đến 50.000 tiết kiệm chi phí đầu tư và bảo trì
  • Chỉ số hoàn màu CRI=85 giúp đèn mang lại nguồn sáng trung thực và sinh động
  • Phù hợp cho các công trình, dự án quy mô lớn, cần độ bền và tiêu chuẩn kỹ thuật cao
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Công suất 35W
Nguồn điện danh định 220V, 50/60Hz
Dạng Chip LED Samsung
Góc chùm tia 105°
Điện áp danh định 220V
Dải điện áp hoạt động 150V-250V
Dòng điện tối đa 0.25A
Hệ số công suất 0.9
Điện trở cách điện
Độ bền điện 1.5 kV/1'
Quang thông danh định 3675lm (3000K) 3850lm (6500K/4000K)
Hiệu suất quang danh định 105lm/W (3000K) 110lm/W (6500K/4000K)
Nhiệt độ màu tương quan CCT 3000K/4000K/6500K
Chỉ số thể hiện màu danh định (CRI) 85
Mã trắc quang 830/777 (3000K) 840/777 (4000K) 865/777 (6500K)
Tuổi thọ đèn 50.000 giờ
Chiếu dài 1200mm
Chiều rộng 300mm
Bề dày 10mm
Khối lượng -10℃ đến +45℃
Đèn LED Panel P07 300×1200/35W.PLUS là dòng đèn panel khổ lớn dạng hình chữ nhật với kích thước 1200×300×10 mm. Sản phẩm thuộc dòng P07 PLUS cao cấp được Rạng Đông thiết kế chuyên dụng cho các công trình và dự án với tuổi thọ vượt trội lên đến 50.000 giờ.
Đèn LED panel P07 300×1200/35W.PLUS có công suất 35W, quang thông đạt 3675/3850 lm và hiệu suất sáng lên tới 110lm/W, đèn là lựa chọn tối ưu cho các khu vực cần chiếu sáng trải dài hoặc có diện tích lớn như: hành lang, văn phòng, phòng học, siêu thị và các không gian thương mại. Đặc biệt, sản phẩm sử dụng Chip LED Samsung chất lượng cao, chỉ số hoàn màu CRI 85 giúp đèn mang lại nguồn sáng trung thực, sinh động và hiệu quả cho người sử dụng.
đèn led panel p07 300x1200 35w
Đèn LED Panel Rạng Đông P07 300×1200/35W.PLUS là giải pháp chiếu sáng phẳng hiện đại
Ưu điểm của Đèn LED Panel P07 300×1200/35W.PLUS
Ánh sáng phân bố đều, êm dịu
đèn phân bổ ánh sáng đều
Công nghệ dẫn sáng trên tấm thủy tinh quang học cho ánh sáng phân bổ đều, êm dịu
Chip LED cao cấp cho màu sắc trung thực
ánh sáng trung thực
Chỉ số hoàn màu CRI=85 giúp ánh sáng đèn tái tạo màu sắc trung thực và tự nhiên
Thiết kế kín khít chống bụi và côn trùng
Đa dạng tùy chọn về màu sắc ánh sáng
  • Ánh sáng trắng (6000K) phù hợp với không gian hiện đại, cần sự tỉnh táo như văn phòng, lớp học.
  • Ánh sáng vàng (3000K) cho cảm giác ấm cúng, thư giãn, phù hợp với không gian nhà ở, phòng nghỉ.
Tuổi thọ bền bỉ, tối ưu chi phí vận hành
đèn hoạt động bền đẹp tối ưu chi phí vận hành
Đèn LED panel P07 có tuổi thọ lên đến 50.000 giờ chiếu sáng, giúp tối ưu chi phí bảo trì và thay mới
Ứng dụng của Đèn LED Panel P07 300×1200/35W.PLUS
  • Hành lang dài: Hệ đèn có chiều dài 1200mm giúp phân bố ánh sáng đều khắp lối đi, tăng cường khả năng định hướng và đảm bảo an toàn khi di chuyển.