Đèn LED Panel D P02 30×120/40W.WF Smart Wifi Rạng Đông
Mã SP: P02 30x120/40W.WF
Chi tiết cụ thể
Công suất: 40W
Điện áp: 150÷250V/50÷60Hz
Nhiệt độ màu: 3000K - 6500K
Quang thông: 3800 lm
Tuổi thọ: 20.000 giờ
Kích thước (DxRxC): (1200x300x10)mm
Khối lượng: 5,0 kg
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Công suất 40W
Điện áp 150÷250V/50÷60Hz
Dạng Chip LED Samsung
Quang thông 3800 lm (3000K), 4000 lm (6500K)
Nhiệt độ màu 3000K - 6500K
Khối lượng 5,0 kg
Giới thiệu về đèn LED Panel Smart Wifi Rạng Đông D P02 30×120/40W.WF
đèn LED Panel Smart Wifi Rạng Đông D P02 30×120 40w
Ưu điểm của đèn LED Panel Smart Wifi Rạng Đông D P02 30×120/40W.WF
Điều khiển không dây linh hoạt
Đèn hỗ trợ kết nối Wi-Fi và Bluetooth
Đèn hỗ trợ kết nối Wi-Fi và Bluetooth, cho phép điều khiển không dây qua điện thoại
Kịch bản chiếu sáng tùy biến
Ứng dụng Rạng Đông Smart thân thiện
Điều khiển với ứng dụng Rạng Đông Smart tiện lợi
Đèn LED Panel Smart Wifi Rạng Đông D P02 30×120/40W.WF điều khiển qua ứng dụng
Tùy chỉnh nhiệt độ màu và độ sáng thông minh
Đèn hỗ trợ tính năng dimming mượt mà từ 10-100%
Đèn hỗ trợ tính năng dimming mượt mà từ 10-100% tuỳ chỉnh ánh sáng linh hoạt
Tiết kiệm điện năng
Đèn dùng chip LED Samsung thế hệ mới tiết kiệm điện
Đèn sử dụng chip LED Samsung thế hệ mới tiết kiệm điện năng
Ánh sáng trung thực, đạt chuẩn quốc tế
đèn tái hiện màu sắc chân thực
Đèn có chỉ số hoàn màu cao CRI > 80, tái hiện màu sắc chân thực
Ứng dụng của đèn LED Panel Smart Wifi Rạng Đông D P02 30×120/40W.WF
  • Chiếu sáng hành lang dài: Đèn với công suất 40W và quang thông 3800 lm cung cấp ánh sáng mạnh mẽ, phân bổ đều trên toàn bộ hành lang, loại bỏ bóng tối và vùng sáng chói, đảm bảo an toàn cho người qua lại liên tục.
  • Chiếu sáng trung tâm thương mại: Thiết kế siêu mỏng 10 mm lắp đặt âm trần mang đến vẻ đẹp tinh tế cho không gian mua sắm, trong khi ánh sáng mạnh mẽ và đồng đều giúp khách hàng dễ định hướng và thoải mái hơn khi trải nghiệm dịch vụ.