Đèn LED Panel 300×300 Rạng Đông P07 300×300/24W.PLUS
Mã SP: P07 300x300/24W.PLUS
Chi tiết cụ thể
Công suất: 24W
Điện áp: (150-250)V/(50-60)Hz
Nhiệt độ màu: 3000/4000/6500K
Độ hoàn màu: CRI=85
Quang thông: 2400/2520/2520 lm
Hiệu suất sáng: 100/105/105 lm/W
Tuổi thọ: 30.000 giờ (L70/B50)
Kích thước (DxRxC): (300x300x10)mm
Trọng lượng: 0,7 kg
Thông tin sản phẩm:
  • Sử dụng chip LED Samsung, độ tin cậy cao và tuổi thọ lên đến 30.000 giờ.
  • Chỉ số hoàn màu CRI = 85, tái hiện màu sắc trung thực cho vật được chiếu sáng.
  • Đáp ứng tiêu chí chiếu sáng công trình xanh, tối ưu thiết kế chiếu sáng hiện đại.
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Tần số danh định 50/60 Hz
Điện áp nguồn danh định 220V
Dải điện áp hoạt động 150V-250V
Công suất danh định 24W
Công suất tối đa 26.4W
Dòng điện danh định đầu vào lớn nhất 0.19A
Hệ số công suất danh định 0.9
Quang thông danh định 2400lm (3000K) - 2520lm (6500K/4000K)
Quang thông tối thiểu 2160lm (3000K) - 2268lm (6500K/4000K)
Hiệu suất danh định 100lm/W (3000K) - 105lm/W (6500K/4000K)
Tuổi thọ danh định L70/B50 30.000h
Nhiệt độ màu tương quan CCT 3000K/6500K/4000K
Mã trắc quang 830/777 (3000K) - 865/777 (6500K) 8- 40/777 (4000K)
SDCM <7
Chỉ số thể hiện màu danh định 85
Góc chùm tia 105 độ
Dải nhiệt độ hoạt động (-10)℃-(45)℃
Điện trở cách điện 4Ω
Độ bền điện 1.5 kV/1'
Kích thước (DxRxC) 300mm x 300mm x 10mm
Khối lượng 0,7±0,07 Kgs
LED sử dụng Samsung
Đèn LED Panel 300×300 P07 24W.PLUS là dòng đèn panel vuông kích thước 300×300 mm do Rạng Đông sản xuất, công suất 24W, quang thông đạt 2.400–2.520 lm cùng hiệu suất sáng 100–105 lm/W. Sản phẩm sử dụng chip LED Samsung với chỉ số hoàn màu Ra ≥ 85, tuổi thọ lên đến 30.000 giờ theo tiêu chuẩn L70/B50.
Đèn P07 300×300 ứng dụng công nghệ dẫn sáng quang học cho ánh sáng phẳng, đồng đều, hạn chế chói lóa và đáp ứng tiêu chí chiếu sáng công trình xanh. Thiết kế nhỏ gọn 300×300 mm phù hợp với các không gian dưới 10 m² như hành lang, ban công, phòng vệ sinh hoặc làm đèn phụ trợ điểm nhấn trong khu vực lớn.
Đèn Panel 300x300/24W.PLUS P07 Rạng Đông
Đèn LED Panel P07 300×300/24W.PLUS Rạng Đông
Cấu tạo của đèn LED Panel 300×300/24W.PLUS P07
cấu tạo đèn led panel p07 300x300 24w plus
Cấu tạo của đèn LED Panel Rạng Đông P07 300×300/24W.PLUS
Ưu điểm của đèn LED panel P07 300×300/24W.PLUS Rạng Đông
Đèn LED Panel P07 300×300/24W.PLUS Rạng Đông kết hợp hiệu suất chiếu sáng vượt trội, chất lượng ánh sáng cao và độ bền dài hạn trong một thiết kế nhỏ gọn 300×300 mm. Dưới đây là những ưu điểm nổi bật của sản phẩm:
Có quang thông cao, hiệu suất sáng cao và tuổi thọ dài
quang thông cao, hiệu suất chiếu sáng tốt
Đèn LED panel 300×300 công suất 24W có quang thông cao, hiệu suất chiếu sáng tốt
Ánh sáng chất lượng cao với chip LED Samsung và CRI ≥ 85
Ánh sáng chất lượng cao
Chỉ số hoàn màu Ra ≥ 85 giúp tái hiện màu sắc trung thực
Tương thích điện từ trường EMC/EMI không gây nhiễu cho các thiết bị điện tử
Sử dụng tấm dẫn sáng PMMA, không ố vàng theo thời gian
chất lượng ánh sáng không bị ố vàng theo thời gian
Sử dụng tấm dẫn sáng PMMA cao cấp giúp chất lượng ánh sáng không bị ố vàng theo thời gian
Sản phẩm do người Việt Nam nghiên cứu, thiết kế và sản xuất
Sản xuất tự động hoá trên dây chuyền hiện đại
sản xuất trên dây chuyền tự động hoá
Có thể đặt hàng về hãng sản xuất theo yêu cầu
Ứng dụng của đèn LED Panel 300×300
Đèn LED panel 300×300 mm phù hợp nhất với các phòng nhỏ dưới 10 m² có chiều cao trần dưới 2,7 m như: