Đèn LED trồng rau Rạng Đông TRR 120/25W-100% RED – Ánh sáng đỏ
Mã SP: TRR 120/25W-100% RED
Chi tiết cụ thể
Công suất: 25W
Điện áp có thể hoạt động: (150 - 250)V
Thông lượng phô-tông: 30 µmol/s
Hệ số công suất: 0.5
Phổ ánh sáng: 100% Red
Tuổi thọ: 20.000 giờ
Kích thước (DxC): (1200x17)mm
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kỹ thuật
Nguồn điện danh định 220V/50Hz
Góc mở 90 độ
Công suất 150V - 250V
Phổ ánh sáng Red
Thông lượng pho-ton 30 µmol/s
Tuổi thọ đèn 20.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Hàm lượng thủy ngân 0 mg
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 25 kWh
Đặc điểm nổi bật của đèn LED trồng rau Rạng Đông TRR 120/25W-100% RED
Đèn LED trồng rau Rạng Đông TRR 120/25W-100% RED kích thích sự tăng trưởng của cây
  • Chip LED chất lượng cao: Hiệu suất cao, tiết kiệm đến 40% điện năng so với đèn huỳnh quang T10
Ưu điểm vượt trội của đèn LED trồng rau Rạng Đông TRR 120/25W-100% RED
Hiệu quả kinh tế
  • Phổ ánh sáng tối ưu: Đáp ứng nhu cầu sinh trưởng và phát triển của cây.
  • Ánh sáng tập trung hiệu quả: Góc chiếu phù hợp, tối ưu hóa ánh sáng hữu ích, đạt 70-80%.
Tuổi thọ cao
  • Độ bền vượt trội: Tuổi thọ 20.000 giờ, vận hành bền bỉ và không giới hạn số lần bật tắt.
  • So sánh: Tuổi thọ cao gấp đôi bóng đèn huỳnh quang.
Ứng dụng trồng rau của Đèn LED trồng rau Rạng Đông TRR 120/25W-100% RED
Hướng dẫn sử dụng đèn LED trồng rau Rạng Đông LED TRR 25W 120/WR