Mã SP: P07 600x1200/75W.PLUS
Chi tiết cụ thể
Công suất: 75W
Điện áp: (150-250)V/(50-60)Hz
Nhiệt độ màu: 3000/4000/6500K
Quang thông: 7875/8250/8250 lm
Hiệu suất sáng: 105/110/110 lm/W
Độ hoàn màu (CRI): 85
Tuổi thọ: 30.000 giờ (L70/B50)
Kích thước (DxRxC): (1200x600x10)mm
Trọng lượng: 5,7 kg
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Tần số danh định 50/60 Hz
Điện áp nguồn danh định 220V
Dải điện áp hoạt động 150V-250V
Công suất danh định 75W
Công suất tối đa 82.5W
Dòng điện danh định đàu vào lớn nhất 0.6A
Hệ số công suất danh định 0.9
Quang thông danh định 7875lm (3000K) - 8250lm (6500K/4000K)
Quang thông tối thiểu 7088lm (3000K) - 7425lm (6500K/4000K)
Hiếu suất danh định 105lm/W (3000K) - 110lm/W (6500K/4000K)
Tuổi thọ danh định L70/B50 30.000h
Nhiệt độ màu tương quan CCT 3000K/4900K/6500K
Mã trắc quang 830/777 (3000K) - 865/777 (6500K) - 840/777 (4000K)
SDCM <7
Chỉ số thể hiện màu danh định 85
Góc chùm tia 105 độ
Dải nhiệt độ hoạt động (-10)℃-(45)℃
Điện trở cách điện 4Ω
Độ bền điện 1.5 kV/1'
Kích thước (DxRxC) 120mm x 600mm x 10mm