Mã SP: P07 600x1200/75W.UGR.PLUS
Giá nhà thầu
Liên hệ ngay để nhận mức ưu đãi siêu đặc biệt
Chi tiết cụ thể
Công suất: 75W
Điện áp có thể hoạt động: (150-250)V
Nhiệt độ màu: 3000/4000/6500K
Kích thước (RxDxC): 600x1200x10 (mm)
Tiết kiệm thêm khi mua số lượng lớn!
Thông số kĩ thuật
Nguồn điện danh định 220V/(50-60)Hz
Công suất 75W
Góc chùm tia 105 độ
Dòng điện (Max) 0.6A
Hệ số công suất 0,9
Quang thông 7500/7875/7875 lm
Hiệu suất sáng 100/105/105 lm/W
Nhiệt độ màu 3000/4000/6500K
Hệ số trả màu (CRI) 85
Tuổi thọ đèn 30.000 giờ
Chu kỳ tắt/bật 50.000 lần
Mức tiêu thụ điện 1000 giờ 75 kWh
Mức hiệu suất năng lượng A+
Chiều dài 1200 mm
Chiều rộng 600 mm
Chiều cao 10 mm
Hàm lượng thủy ngân 0 mg
Thời gian khởi động của đèn < 0,5 giây
Giới thiệu về đèn LED panel chống chói Rạng Đông P07 600×1200/75W.UGR.PLUS
Là một trong những sản phẩm tiêu biểu của dòng đèn LED Panel, P07.BLE 600×1200/75W Rạng Đông là giải pháp chiếu sáng hiện đại dành cho văn phòng, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại và tòa nhà công sở. Với kích thước 600x1200mm và công suất 75W, sản phẩm mang lại hiệu suất chiếu sáng vượt trội, đồng thời tiết kiệm đến 50% điện năng so với các loại đèn huỳnh quang truyền thống.